Huwa na mwemheshim Sana Baba wa taifa Mwl nyerere kuiweka mbali familia yake na purukushani za kisiasa!alijua madhara ya kuwaweka wanawe kwenye battle line ya kisiasa dhidi ya maadui zake!!
Mtia Nia was Sasa WA chama chetu kamuingiza mwanawe pekee wa kiume kwenye mapambano ya kisiasa na kimafia...
Ikithibitika humphrey hatunae,Damu yake ni nzito sana huyo jamaa kwenye Kuta za kijasusi za taifa lazima Kuna jambo watafanya walioondokewa!!
Nilisoma sehem kwamba alikua "head of the mission untill 2027" he wahusika watampata mbadala wa pole pole au mission Yao ishafeli!!?au polepole ndio...
Kesi ya lisu haitofautiani na ile ya Mbowe zote zina idhalilisha jamuhuri kwamba Haina watu competent na hawatoshi kwenye nafasi zao!!
Walau ku balance na ku spin kupotea kwa Humphrey pole pole ambayo ni blunder nyingine na uvivu wa kufikiri ni Bora wamwachie Lisu kupoza upepo Kwa sasa!!
Ishu...
Yaani Balozi mstaafu anatekwa!!!?Ina maana wahuni wanaweza kumteka hats pm na namba Moja mstaafu!!?
Huu ndio utu unaosemwa kwenye kauli mbiu ya mwaka huu!!?